BTA16-600BWRG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4518-BTA16-600BWRG-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BTA16-600BWRG
คำอธิบาย
TRIAC ALTERNISTOR 600V 16A TO220
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไตรแอค มาตรฐาน 600 V 16 A ทรูโฮล TO-220A
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - Non Rep. ไฟกระชาก 50, 60Hz (Itsm)
160A @ 50Hz
ผู้ผลิต
UMW
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
35 mA
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
60 mA
ประเภทไตรแอค
มาตรฐาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
600 V
16 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-220-3
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
1.5 V