ESDA13P70-1U1M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-16271-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-16271-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-16271-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESDA13P70-1U1M
คำอธิบาย
TVS DIODE 12VWM 20VC 1610
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
20V แคลมป์ 60A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว 1610
โมเดล EDA/CAD
ESDA13P70-1U1M รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
60A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
1300W (1.3kW)
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
1
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
12V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-UDFN
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
12.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
20V