EVL400W-EUPL7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-EVL400W-EUPL7-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EVL400W-EUPL7
คำอธิบาย
EVAL BOARD L4984D L6699D SRK2001
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
99 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
L4984D, L6699D, SRK2001 - AC/DC, ด้านหลักและด้านรองมี PFC 1 เอาต์พุตแบบแยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
กระแสไฟ - เอาต์พุต
33A
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
วัตถุประสงค์หลัก
AC/DC, ด้านหลักและด้านรองมี PFC
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
L4984D, L6699D, SRK2001
เอาต์พุตและประเภท
1 เอาต์พุตแบบแยก
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน - เอาต์พุต
400W