EVL6563S-200ZRC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-10725-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EVL6563S-200ZRC
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR L6563
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
99 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
L6563 - AC/DC, ไม่แยก 2 เอาต์พุตแบบไม่แยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
400V
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 265VAC
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
40kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
วัตถุประสงค์หลัก
AC/DC, ไม่แยก
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
L6563
เอาต์พุตและประเภท
2 เอาต์พุตแบบไม่แยก
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน - เอาต์พุต
200W