EVL6564-100W
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-10164-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EVL6564-100W
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR L6564
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
99 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
L6564 - AC/DC, ด้านหลัก 1 เอาต์พุตแบบไม่แยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
400V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 265VAC
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
โทโพโลยีของเรกกูเลเตอร์
บูสต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
40kHz
วัตถุประสงค์หลัก
AC/DC, ด้านหลัก
เอาต์พุตและประเภท
1 เอาต์พุตแบบไม่แยก
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
L6564
พลังงาน - เอาต์พุต
100W