EVL6566B-65W-QR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-10165-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EVL6566B-65W-QR
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR L6566B
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
L6566B - AC/DC, ด้านหลัก 1 เอาต์พุตแบบแยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
3.42A
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
โทโพโลยีของเรกกูเลเตอร์
ฟลายแบ็ค
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
165kHz
วัตถุประสงค์หลัก
AC/DC, ด้านหลัก
เอาต์พุตและประเภท
1 เอาต์พุตแบบแยก
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
L6566B
พลังงาน - เอาต์พุต
65W
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
19V