EVLVIP16L-4WFN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-8838-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EVLVIP16L-4WFN
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR VIPER16
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
VIPer16 VIPer™ plus AC/DC, ด้านหลัก 1 เอาต์พุตแบบไม่แยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
16V
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
กระแสไฟ - เอาต์พุต
250mA
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
โทโพโลยีของเรกกูเลเตอร์
ฟลายแบ็ค
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
60kHz
วัตถุประสงค์หลัก
AC/DC, ด้านหลัก
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
เอาต์พุตและประเภท
1 เอาต์พุตแบบไม่แยก
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
VIPer16
พลังงาน - เอาต์พุต
4W