IPS4260LMTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-IPS4260LMTR-ND - เทปและม้วน (TR)
497-IPS4260LMTRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-IPS4260LMTRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPS4260LMTR
คำอธิบาย
HTSSOP 20 4.4 PITCH 0.65 EXPAD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 2A 20-HTSSOP
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2A
Mfr
Rds เปิด (Typ)
260mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทอินพุต
ไม่มีการอินเวอร์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
แฟลกสถานะ
ประเภทสวิตช์
การป้องกันความผิดพลาด
การจำกัดกระแสไฟฟ้า (ปรับได้), การตรวจจับโหลดแบบเปิด, อุณหภูมิเกิน, การลัดวงจร, UVLO
จำนวนของเอาต์พุต
4
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
การตั้งค่าเอาต์พุต
ด้านต่ำ
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
20-HTSSOP
ประเภทเอาต์พุต
N-ช่องสัญญาณ
บรรจุภัณฑ์ / เคส
อินเตอร์เฟซ
ลอจิก
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
55V ~ 60V