KF33BDT-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-1148-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-1148-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-1148-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KF33BDT-TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 500MA DPAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA DPAK
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
KF33BDT-TR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
1 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
12 mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
PSRR
80dB ~ 60dB (120Hz ~ 10kHz)
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
20V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-252-3, DPAK (2 ตัวนำ + แท็บ), SC-63
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DPAK
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.7V @ 500mA