L4931CZ33-AP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-7246-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-7246-3-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
L4931CZ33-AP
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 250MA TO92-3
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 250mA TO-92-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
L4931CZ33-AP รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
1 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
6 mA
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
PSRR
73dB ~ 55dB (120Hz ~ 10kHz)
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
20V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA) ตัวนำที่ขึ้นรูป
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-92-3
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.8V @ 250mA