L6390DTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-8321-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-8321-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-8321-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
L6390DTR
คำอธิบาย
IC GATE DRVR HALF-BRIDGE 16SO
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ฮาฟ-บริดจ์ เกตไดรเวอร์ ic ไม่มีการอินเวอร์ 16-SO
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
L6390DTR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าลอจิก - VIL, VIH
1.1V, 1.9V
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุตสูงสุด (แหล่งจ่าย, รับ)
290mA, 430mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทอินพุต
ไม่มีการอินเวอร์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้าด้านสูง - สูงสุด (Bootstrap)
600 V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
เวลาขึ้น / ตก (Typ)
75ns, 35ns
การตั้งค่าขับเคลื่อน
ฮาฟ-บริดจ์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
ประเภทช่อง
อิสระ
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของตัวขับ
2
บรรจุภัณฑ์ / เคส
16-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
ประเภทเกท
IGBT, MOSFET (ช่อง N)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
16-SO
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
12.5V ~ 20V