L78L12ABD-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-7767-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-7767-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-7767-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
L78L12ABD-TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 12V 100MA 8-SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 100mA 8-SOIC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
L78L12ABD-TR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
6 mA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
6.5 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
42dB (120Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
35V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
12V