L78L12ACD13TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-1194-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-1194-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-1194-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
L78L12ACD13TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 12V 100MA 8-SOIC
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 100mA 8-SOIC
โมเดล EDA/CAD
L78L12ACD13TR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
6 mA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
6.5 mA
PSRR
42dB (120Hz)
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
35V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
12V