L78L33ACD13TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-1199-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-1199-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-1199-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
L78L33ACD13TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 100MA 8-SOIC
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 100mA 8-SOIC
โมเดล EDA/CAD
L78L33ACD13TR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
5.5 mA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
6 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
49dB (120Hz)
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 125°C
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
30V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V