L78L33ACZ-AP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-16175-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-16175-3-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
L78L33ACZ-AP
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 100MA TO92-3
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 100mA TO-92-3
โมเดล EDA/CAD
L78L33ACZ-AP รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
5.5 mA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
6 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
PSRR
49dB (120Hz)
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 125°C
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA) ตัวนำที่ขึ้นรูป
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
30V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-92-3
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V