L78M24ACDT-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-7291-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-7291-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-7291-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
L78M24ACDT-TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 24V 500MA DPAK
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA DPAK
โมเดล EDA/CAD
L78M24ACDT-TR รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
6 mA
PSRR
50dB (120Hz)
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
40V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
24V