LD1085D2T33R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-1222-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-1222-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-1222-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LD1085D2T33R
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 3A D2PAK
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 3A D2PAK
โมเดล EDA/CAD
LD1085D2T33R รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
10 mA
PSRR
72dB (120Hz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-263-3, D2PAK (2 ตัวนำ + แท็บ), TO-263AB
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
30V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
D2PAK
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.5V @ 3A