LD1117ADT33TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-3455-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-3455-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-3455-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LD1117ADT33TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 1A DPAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A DPAK
โมเดล EDA/CAD
LD1117ADT33TR รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
10 mA
PSRR
75dB (120Hz)
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-252-3, DPAK (2 ตัวนำ + แท็บ), SC-63
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
15V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DPAK
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.3V @ 1A