LD1117AS33TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-1228-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-1228-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-1228-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LD1117AS33TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 1A SOT-223
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A SOT-223
โมเดล EDA/CAD
LD1117AS33TR รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
10 mA
PSRR
75dB (120Hz)
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-261-4, TO-261AA
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
15V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-223
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.3V @ 1A