LD1117D33TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-7306-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-7306-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-7306-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LD1117D33TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 800MA 8-SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 800mA 8-SOIC
โมเดล EDA/CAD
LD1117D33TR รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
10 mA
PSRR
75dB (120Hz)
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
15V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.2V @ 800mA