LD2980CM33TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-3479-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-3479-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-3479-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LD2980CM33TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 50MA SOT23-5
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 50mA SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
LD2980CM33TR รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
1.2 mA
PSRR
63dB (1kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
16V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.225V @ 50mA