LD39020ADTPU28R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-19284-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-19284-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-19284-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LD39020ADTPU28R
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 2.8V 200MA 4-DFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA 4-DFN (1x1)
โมเดล EDA/CAD
LD39020ADTPU28R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
40 µA
PSRR
80dB ~ 55dB (1kHz ~ 100kHz)
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ซอฟสตาร์ท
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-XDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.8V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-DFN (1x1)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.35V @ 200mA