LD59015C33R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-10611-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-10611-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-10611-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LD59015C33R
คำอธิบาย
IC REG LIN 3.3V 150MA SOT-323-5
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA SOT-323-5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LD59015C33R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
60 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
110 µA
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-323-5
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.21V @ 150mA