LDK120M-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-13501-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-13501-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-13501-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LDK120M-R
คำอธิบาย
IC REG LIN POS ADJ 200MA SOT23-5
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก ปรับได้ 1 เอาต์พุต 200mA SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
LDK120M-R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
PSRR
55dB (120Hz ~ 10kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
0.8V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.3V @ 200mA