LDK120M32R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-14677-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-14677-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-14677-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LDK120M32R
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.2V 200MA SOT23-5
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
LDK120M32R รุ่น
PSRR
55dB (120Hz ~ 10kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.2V
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.3V @ 200mA