LDK130M10R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-14251-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-14251-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-14251-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LDK130M10R
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1V 300MA SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 300mA SOT-23-5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LDK130M10R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
120 µA
Mfr
PSRR
55dB (120Hz ~ 10kHz)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภทเอาต์พุต
เกรด
รถยนต์
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
คุณสมบัติ
AEC-Q100
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.4V @ 300mA