LDK130PU25R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-14258-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-14258-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-14258-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LDK130PU25R
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 2.5V 300MA 6-DFN
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 300mA 6-DFN (1.2x1.3)
โมเดล EDA/CAD
LDK130PU25R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
60 µA
PSRR
55dB (120Hz ~ 10kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-XFDFN
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-DFN (1.2x1.3)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.4V @ 300mA