LDK220C27R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-14820-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-14820-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-14820-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LDK220C27R
คำอธิบาย
IC REG LIN 2.7V 200MA SOT-323-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA SOT-323-5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LDK220C27R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
90 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
100 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
55dB ~ 50dB (120Hz ~ 10kHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
13.2V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.7V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-323-5
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.35V @ 200mA