LDK220M27R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-14823-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-14823-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-14823-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LDK220M27R
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 2.7V 200MA SOT23-5
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
LDK220M27R รุ่น
PSRR
55dB ~ 50dB (120Hz ~ 10kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
13.2V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.7V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-5
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.35V @ 200mA