LDK220M27R | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG LINEAR 2.7V 200MA SOT23-5 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 24 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA SOT-23-5 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | LDK220M27R รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq) 90 µA |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด) 100 µA |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | PSRR 55dB ~ 50dB (120Hz ~ 10kHz) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | คุณสมบัติการควบคุม เปิดใช้งาน |
การตั้งค่าเอาต์พุต | คุณสมบัติการป้องกัน กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน |
ประเภทเอาต์พุต | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
จำนวนของเรกกูเลเตอร์ 1 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 13.2V | บรรจุภัณฑ์ / เคส SC-74A, SOT-753 |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) 2.7V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SOT-23-5 |
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด) 0.35V @ 200mA | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |