LDK220PU27R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-LDK220PU27RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
497-LDK220PU27RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-LDK220PU27RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LDK220PU27R
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 2.7V 200MA 6-DFN
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA 6-DFN (1.2x1.3)
โมเดล EDA/CAD
LDK220PU27R รุ่น
PSRR
55dB ~ 50dB (120Hz ~ 10kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
13.2V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-XFDFN
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.7V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-DFN (1.2x1.3)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.35V @ 200mA