LDK320ADU120R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-17801-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-17801-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-17801-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LDK320ADU120R
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 12V 200MA SOT89
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA SOT-89
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LDK320ADU120R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
90 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
100 µA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
PSRR
88dB ~ 48dB (120Hz ~ 10kHz)
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
18V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-243AA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
12V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-89
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.35V @ 200mA