LDL112PV33R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-15218-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-15218-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-15218-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LDL112PV33R
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 1.2A 6-DFN
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1.2A 6-DFN (3x3)
โมเดล EDA/CAD
LDL112PV33R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
70 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
400 µA
PSRR
57dB (1kHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, กระแสไฟฟ้าย้อนกลับ
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-VDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-DFN (3x3)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.6V @ 1.2A