LDL40PU33RY
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-LDL40PU33RYTR-ND - เทปและม้วน (TR)
497-LDL40PU33RYCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-LDL40PU33RYDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LDL40PU33RY
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 200MA 6-DFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA 6-DFN (2x2)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
5 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
500 µA
ชุด
PSRR
70dB (1kHz)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติการควบคุม
ขีดจำกัดกระแสไฟฟ้า, เปิดใช้งาน, สัญญาณแสดงว่ามีไฟเลี้ยง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
ประเภทเอาต์พุต
เกรด
รถยนต์
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
คุณสมบัติ
AEC-Q100
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
40V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-WDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1V @ 200mA