LDLN015PU28R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-14027-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-14027-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LDLN015PU28R
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 2.8V 150MA 6-DFN
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA 6-DFN (2x2)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LDLN015PU28R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
60 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
120 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
PSRR
92dB ~ 50dB (1kHz ~ 100kHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-UFDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.8V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-DFN (2x2)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.18V @ 150mA