LDLN015PU28R | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG LINEAR 2.8V 150MA 6-DFN |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA 6-DFN (2x2) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | LDLN015PU28R รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq) 60 µA |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด) 120 µA |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) | PSRR 92dB ~ 50dB (1kHz ~ 100kHz) |
สถานะผลิตภัณฑ์ เลิกผลิต | คุณสมบัติการควบคุม เปิดใช้งาน |
การตั้งค่าเอาต์พุต | คุณสมบัติการป้องกัน กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน |
ประเภทเอาต์พุต | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
จำนวนของเรกกูเลเตอร์ 1 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 5.5V | บรรจุภัณฑ์ / เคส 6-UFDFN แผ่นสัมผัส |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) 2.8V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 6-DFN (2x2) |
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด) 0.18V @ 150mA | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |