LDLN025M18R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-17804-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-17804-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-17804-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LDLN025M18R
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.8V 250MA SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 250mA SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
LDLN025M18R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
25 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
425 µA
PSRR
80dB ~ 60dB (100Hz ~ 100KHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร, ซอฟสตาร์ท
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-5
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.2V @ 250mA