LDO40LPU33RY
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-18288-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-18288-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-18288-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LDO40LPU33RY
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 400MA 6-DFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 400mA 6-DFN (3x3)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LDO40LPU33RY รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
140 µA
Mfr
PSRR
77dB ~ 42dB (100Hz ~ 10kHz)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
ขีดจำกัดกระแสไฟฟ้า, หยุดทำงานเมื่ออุณหภูมิเกิน
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภทเอาต์พุต
เกรด
รถยนต์
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
คุณสมบัติ
AEC-Q100
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
38V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, เปียกที่ขอบด้านข้างได้
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-VDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.27V @ 400mA