LF33CDT-TRY
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-10197-2-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LF33CDT-TRY
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 500MA DPAK
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA DPAK
โมเดล EDA/CAD
LF33CDT-TRY รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
2 mA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
12 mA
PSRR
80dB ~ 65dB (120Hz ~ 65dB)
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทเอาต์พุต
เกรด
รถยนต์
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
คุณสมบัติ
AEC-Q100
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
16V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.3V @ 500mA