SCT025H120G3AG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-SCT025H120G3AGTR-ND - เทปและม้วน (TR)
497-SCT025H120G3AGCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-SCT025H120G3AGDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SCT025H120G3AG
คำอธิบาย
AUTOMOTIVE-GRADE SILICON CARBIDE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1200 V 55A (Tc) 375W (Tc) ติดบนพื้นผิว H2PAK-7
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
73 nC @ 18 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
+18V, -5V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1990 pF @ 800 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
375W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
เกรด
รถยนต์
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200 V
คุณสมบัติ
AEC-Q101
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
15V, 18V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
H2PAK-7
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
37mOhm @ 25A, 18V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.2V @ 5mA