SMA6J15CA-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-5922-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-5922-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-5922-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMA6J15CA-TR
คำอธิบาย
TVS DIODE 15VWM 27.7VC DO214AC
คำอธิบายโดยละเอียด
27.7V แคลมป์ 123A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
โมเดล EDA/CAD
SMA6J15CA-TR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
123A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ติดบนพื้นผิว
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
15V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
16.7V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
27.7V