SP1ML-868
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-15395-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SP1ML-868
คำอธิบาย
RF TXRX MOD ISM<1GHZ CHIP SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ISM ทั่วไป < 1GHz โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 868MHz รวม, ชิป ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
ประเภทเสาอากาศ
รวม, ชิป
Mfr
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
SPIRIT1
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ขนาดหน่วยความจำ
128kB แฟลช, 16kB RAM
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.8V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
13.5mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ISM ทั่วไป < 1GHz
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
8mA ~ 20mA
มอดูเลชั่น
2-FSK, ASK, GFSK, GMSK, OOK
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความถี่
868MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C