STD11NM65N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-13352-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-13352-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-13352-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STD11NM65N
คำอธิบาย
MOSFET N CH 650V 11A DPAK
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 650 V 11A (Tc) 110W (Tc) ติดบนพื้นผิว DPAK
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
STD11NM65N รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
29 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±25V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
800 pF @ 50 V
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
110W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
650 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DPAK
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
455mOhm @ 5.5A, 10V