STD40P8F6AG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-STD40P8F6AGTR-ND - เทปและม้วน (TR)
497-STD40P8F6AGCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-STD40P8F6AGDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STD40P8F6AG
คำอธิบาย
MOSFET P-CH 80V DPAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
P-ช่องสัญญาณ 80 V 40A (Tc) 100W (Tc) ติดบนพื้นผิว TO-252 (DPAK)
โมเดล EDA/CAD
STD40P8F6AG รุ่น
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
73 nC @ 10 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
4112 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
100W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
เกรด
รถยนต์
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
80 V
คุณสมบัติ
AEC-Q101
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
10V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-252 (DPAK)
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
28mOhm @ 20A, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA