STD65N55F3 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | MOSFET N-CH 55V 80A DPAK |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 13 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | N-ช่องสัญญาณ 55 V 80A (Tc) 110W (Tc) ติดบนพื้นผิว DPAK |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | STD65N55F3 รุ่น |
หมวดหมู่ | เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs 45 nC @ 10 V |
Mfr | Vgs (สูงสุด) ±20V |
ชุด | ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds 2200 pF @ 25 V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด) 110W (Tc) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 175°C (TJ) |
ประเภท FET | เกรด รถยนต์ |
เทคโนโลยี | คุณสมบัติ AEC-Q101 |
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss) 55 V | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ DPAK |
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด) 10V | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs 8.5mOhm @ 32A, 10V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id 4V @ 250µA |