STD65N55F3 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Infineon Technologies
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 2,452
เอกสารข้อมูล
Infineon Technologies
มีอยู่ในสต็อค: 81
มีอยู่ในสต็อค: 446
Renesas Electronics Corporation
N-ช่องสัญญาณ 55 V 80A (Tc) 110W (Tc) ติดบนพื้นผิว DPAK
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์