STEF12H60MPUR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-STEF12H60MPURTR-ND - เทปและม้วน (TR)
497-STEF12H60MPURCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-STEF12H60MPURDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STEF12H60MPUR
คำอธิบาย
IC ELECTRONIC FUSE 32QFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
44 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ฟิวส์อิเล็กทรอนิกส์ เรกูเลเตอร์ 60A 32-QFN (5x5)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
STEF12H60MPUR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
60A
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
32-VFQFN แผ่นสัมผัส
ฟังก์ชั่น
ฟิวส์อิเล็กทรอนิกส์
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
32-QFN (5x5)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
8V ~ 15V