STEVAL-ISA055V1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-8219-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STEVAL-ISA055V1
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR ST1S12
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
99 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ST1S12 - DC/DC, สเต็ปดาวน์ 1 เอาต์พุตแบบไม่แยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
700mA
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
2.5V ~ 5.5V
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
โทโพโลยีของเรกกูเลเตอร์
บัค
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
1.7MHz
วัตถุประสงค์หลัก
DC/DC, สเต็ปดาวน์
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
เอาต์พุตและประเภท
1 เอาต์พุตแบบไม่แยก
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
ST1S12
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
1.2V