STL115N10F7AG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-17622-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-17622-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-17622-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STL115N10F7AG
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 100V 107A POWERFLAT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 100 V 107A (Tc) 136W (Tc) ติดบนพื้นผิว, เปียกที่ขอบด้านข้างได้ PowerFlat™ (5x6)
โมเดล EDA/CAD
STL115N10F7AG รุ่น
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
72.5 nC @ 10 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±20V
ชุด
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
5600 pF @ 50 V
Digi-Reel®
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
136W (Tc)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ประเภท FET
เกรด
รถยนต์
เทคโนโลยี
คุณสมบัติ
AEC-Q101
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, เปียกที่ขอบด้านข้างได้
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PowerFlat™ (5x6)
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
6mOhm @ 53A, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.5V @ 250µA