STL120N10F8
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-STL120N10F8TR-ND - เทปและม้วน (TR)
497-STL120N10F8CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-STL120N10F8DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STL120N10F8
คำอธิบาย
N-CHANNEL ENHANCEMENT MODE STAND
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 100 V 125A (Tc) 150W (Tc) ติดบนพื้นผิว PowerFlat™ (5x6)
โมเดล EDA/CAD
STL120N10F8 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
56 nC @ 10 V
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
3600 pF @ 50 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
150W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PowerFlat™ (5x6)
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
4.6mOhm @ 60A, 10V